สวัสดีคะคุณบุษ ขอบคุณนะคะสำหรับรูป ไม่ได้หยุดยาวคะ แต่งานเข้ามายาวมาก วันนี้ว่าจะออกไปเลยไม่เปิดเครื่องก็อดไม่ได้ เพราะพรุ่งนี้ก็หยุดอีกแล้ว ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ
แล้วแต่พี่บุษ จะเมตตานู๋ กินอารัยก็ได้ค่ะ เรื่องของกินบอกพี่บุษไม่ผิดหวังจิง...จิง งั้นนู๋สมนาคุณพิเศษให้พี่บุษ รับไปเลย .........55555 นู๋ก้ไม่รู้จาเรียกมันว่าตัวไรดี [IMG]
;aa30 "ขาดพ่อเหมือนถ่อค้ำ ขาดแม่เหมือนแพแตก" คำคมคนโบราณยังใช้อยู่ทุกวันนี้ พรุ่งนี้วันแม่ไปสนามหลวงกันไหม ไปร่วมกับที่วัดแจกทานจ้า ถวายแม่หลวงของแผ่นดินและตอบแทนค่าน้ำนมของมารดาจ้า ขอให้มีความสุขในทุก ๆ วันนะคะคุณบุษ
นู๋ก็ยังเรียนอยู่สิคะ นู๋บอกให้พี่บุษเคลียร์งานต่างหากจ้ะ งั้นของพี่บุษนู๋เพิ่มพิเศษให้อีก 1 ตัว ชื่อ ปลาน้อยพี่บุษปากแดง อิอิ จาเหมือนพี่บุษไม๊น้อ ไปถามใครดีน้า ว่าแต่นี่ก็ จะเที่ยงแล้วนะคะ หิวแย้วอะ [IMG]
หวัดดีค่ะ พี่บุษ รีบเคลียร์งานนะคะ ระหว่างที่รออาเฮียปอพาไปเที่ยว บันดาหยา รีสอร์ท วันนี้นู๋จะพา ไปเที่ยวเกาะ BORA BORA นะคะ ไปดำน้ำ นั่งชม ฟ้าสวย ทะเลใส ทรายขาว ตก กลางคืนก็อยู่ในห้องนอน นั่งดูปลาแหวกว่ายในน้ำ โรแม้นติก สุด...สุด....ค่ะ [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
สวัสดีค่ะคุณบุษ หลวงพ่อปากแดง วัดพราหมณี จ.นครนายกค่ะ ลองไปดูไม๊คะ... ^^ [IMG] http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=julamanee&date=25-05-2008&group=16&gblog=3