ขอบคุณครับ คุณบุษ[IMG] วันไหนเข้ามาทัก ขอให้มีคนรักเป็นหมื่น โชคลาภไหลลื่น ตื่นขอให้ได้เงินล้าน หลับขอให้ได้เงินแสน นะขอรับ thx1thx1thx1
อาทิตย์นี้ก็ได้หนังเก่ามาดู บิ๊กมาม่าภาคสอง ดูแล้วก็อยากกลับไปดูภาค1อีก แล้วก็แบดบอยภาค1+2 วิล สมิทยังดูใสๆอยู่เลย แฮนค๊อกเรื่องล่าสุดดูแก่ๆโทรมๆ สงสัยจะแต่งให้สมบทบาทมั้ง โทรหาคุณแม่รียังละคะ เราคงทำได้แค่ทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้ท่าน คิดถึงแม่ทีไรน้ำตามันพาลจะไหล
[IMG] ชอบก็ยกให้แต่เป็นของเราก็ไม่ใช่ จะเป็นของใครก็ไม่รู้ คิดก็ไม่ได้ เอาก็ไม่ได้ ยึดก็ไม่ได้... แล้วใครคิด ใครเอา ใครยึด ก็ไม่รู้อีก... ไม่อยู่สองวันนะครับ จะไปอุดรครับ มีความสุขกับสัปดาห์วันแม่แล้วอย่าลืมบอกรักแม่นะครับ ดีเนาะได้แอ่วเรื่อยๆ อ้ายก่อแบบนี่แหละ บ่าเดี่ยวชักก่ายล่ะ ไปมาเกือบหมดประเทศแล้ว ยังบ่าป้นก๋ายป้นใจ๋ตัวเก่าเลย
ไม่ได้ไปซิ่งไหนเลยคุงบุ นานๆมีงานเข้าเลยต้องทำตัวยุ่งๆหน่อยหุหุ จะได้ดูขลัง วันนี้สงสัยนอนทั้งวันล่ะสิ ชิ ทำเป็นนอนไม่หลับ