อาตมาก็อวยพรให้ เผื่อรวยได้ดั่งที่อวยชัย หากเรายังไม่ทันอิ่มเราก็หิว หากเราอิ่มแล้ว เราก็ไม่หิว ตอนนี้เราอิมแล้วหรือเรายังไม่หิววอยู่ หากเราอิ่มเราก็รวยแล้ว สาธุ สาธุ สาธุ
คุณบุษ ฯ อ่ะ กินข้าวเอง ต้องรอรวยร้อยล้านเลยหรือจ๊ะ เอาสัก ล้าน ก็พอมั้ง พรุ่งนี้จะได้พาไปกินได้ ควันจางมากแล้วครับ ไม่มีกลิ่นครับ มัวแต่ทำงานครับ ไม่ได้เข้าไปดูครับที่เขาประชุม
555555555+ เป็นการยืนยันว่า ต้องได้พาคุณบุษ ฯ ไปเลี้ยงข้าวครับ สตูล ก็แดดอ่อนครับ ยังมีควันอินโด ฯ อยู่บ้างไม่มากครับ
อิอิ ไปทีไรว่าจะเอารูปมาลงก็ไม่ได้ลงซักที อิอิ กิจการเล็ก ๆ ส่วนตัวนะคร้าบบบ ไม่ใหญ่ไม่โต พออยู่สบาย ๆ ถ้าไม่ขี้เกียจจนเกินไปจะเอารูปมาลงให้อ่ะ อิอิ
ผมทำงานทุกวันนะคร้าบบบ อิอิ ยกเว้นวันที่อยากหยุดอ่ะ ถึงจะหยุดงาน พักผ่อนเผื่อด้วยนะคร้าบบ คุณบุษ กล้วยไม้หวายที่บ้านผมกำลังออกช่อ อิอิ ออกดอกเป็นกับเขาด้วย เอิ้ก เอิ้ก เอ่อ เดี๋ยวจะขอหยุดสามวันว่าจะไปพักผ่อนเหมือนกัน ว่าจะไปไร่กุสุมาใกล้ ๆ น้ำตกเจ็ดสาวน้อยอ่ะ พรุ่งนี้ ถึงวันพุธอ่ะ ถ้ามาไม่เจอก็ให้รู้ว่าไปเที่ยวอ่ะครับ เดี๋ยวจะสอบถามเค้าดูว่ามีเน็ตเล่นป่าวที่นั่นน่ะ ถ้ามีเน็ตจะได้มาพูดคุยกันได้ ถ้าไม่มีก็เจอกันใหม่วันพุธ มืด ๆ แน่ะ อิอิ