เมื่องานราชพฤกษ์ที่เชียงใหม่ก็มีสวยเหมือนกันได้ไปหรือเปล่าจ้า เอารูปมาให้ดูเพราะก็ไม่ได้ ไปเหมือนกัน....เพื่อนเล่าให้ฟัง...มีรูปให้เราแอบอิจฉาเล่นนะ [IMG]
ขอบคุณสำหรับน้ำอร่อย ๆๆๆ ค่ะ นู๋ไม่เคยแกล้งใครเลยนะคะ นู๋โดนแต่พี่ ๆ แกล้ง บ้องแบ้วแบบนู๋ น่าสงสารจะตาย ส่วนเรื่องอั่งเปา นู๋กะลังทำจาย ร้องไห้ไป 3 โอ่งแล้ว สงกะสัยอาเฮียจะรู้ทันนู๋ กีดกันนู๋สุดฤทธิ์เลย นู๋เอารถให้พี่อั่งเปา อาเฮียก็บอกว่า อั่งเปามะชอบ ฟ้องพี่บุษซะเลยดีกว่า ว่า เฮียปอใจร้าย [IMG]
อาหารมาช้า ดีกว่าไม่มานะจะ... ยังไม่ก้าวหน้าไปถึงระดับ ผอ. หรอก.. นู๋ ยังละอ่อน ยังไม่อาวุโสถึงขนาดนั้น...