สาธุธรรม ขอให้เจริญเถิดนะ เราก็เป็นอยู่อย่างนี้แหละ เป็นธรรมดาของขันธ์กระมัง เราเหนื่อยพอควรกับอาการ แต่ก็พอทนได้ไม่เกินวิสัยของมนุษย์ที่พึ่งจะกระทำ ขออนุโมทนาในกุศลจิตของคุณโยมที่มีเจตนาอันดี ขอเมตตาธรรมนี้อันได้เกิดแต่จิตของท่านแล้วนั้น จงเอื้อเฟื้อเกื้อกูลให้ส่งผลสืบต่อ แผ่ผลเพื่อเพื่อนร่วมโลกทุกท่วนทั่วเถิด ขอเวรภัยจงดับมอดลง ขอไฟในจิตจงดับโดยพลันเถิด สาธุ สาธุ สาธุ
สวัสดีค่ะ พี่บุษ ทำงานเหนื่อยไม๊เอ่ย เหนื่อยนักพักกายก่อน เอนตัวลงนอน พักผ่อนกายานะคะ ถ้าเอนไม่ได้ ดูวิวสวย ๆ แล้วหลับตาสักครู่นะคะ พักสายตาก็ยังดีค่ะ [IMG]
[IMG][IMG][IMG] สวัสดีครับ คุณบุษ ฯ ... กำลังจะกดไปทักพอดีเลย มีเรื่องจะสารภาพครับ...ยังไม่ได้ ไปบอกท่านพระไตรภพ ให้ไปหาหมอเลยครับ นึกคำพูดไม่ออก...ไปรับปากคุณบุษ ฯ แล้วไม่ได้ทำ ไม่ดี
สาธุความปราถนาดีต่อผู้อื่นอันใดอันเธอได้พึงกระทำแล้ว ขอจงสำเร็จประโยชน์นั้นแก่เธอแลทุกๆคนที่ได้กระทำดังเดียวกันนี้ด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ
สวัสดี เช้าวันจันทร์ วันแรกของการทำงานในสัปดาห์แรก ของเดือนสิงหาคมครับ แวะมาทักทายครับ ขอให้มีความสุขในการทำงานนะครับ [IMG]